จอ Monitor LG 32U631A-B 31.5" IPS 100Hz 2K 5ms.16:9 สามารถออกใบกำกับภาษีได้
ป้ายกำกับ: Monitor , LG , 31.5" , IPS , 100Hz , 2K
Screen Size
32"
Panel Type
IPS
Pixel Pitch
0.2727 mm x 0.2727 mm